OS-206 Mai ɗaukar iska mai ɗaukar nauyi Shan Torch gas cigar wuta

Takaitaccen Bayani:

1. Girman: 11X4X14.6cm

2. Nauyi: 171g

3. Girman gas: 6g

4. Filastik + Zinc Alloy

6. Fuel: Butane

Ya dace da kowane fage

Kunshin launi

Shiryawa: 100 inji mai kwakwalwa / akwati;10 inji mai kwakwalwa / akwatin matsakaici;

Girman akwatin waje: 68X27X68CM

Gross/Net: 25.5/24 kg


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Samfur

1. Bawul ɗin fitarwa na iska da tsarin pagoda an kera su tare da kyakkyawan aiki, wanda zai iya haifar da harshen wuta mai zafi.

2. Akwatin iska yana da babban iko kuma ana iya maimaita shi akai-akai don saduwa da bukatun aikin dogon lokaci.

3. Sassan wutan wuta suna da ƙarfi kuma masu dorewa, masu tsayayya da zafin jiki (1300).

4. Sabuwar ƙirar canzawa da na'urar kunnawa ta atomatik don tabbatar da shirye-shiryen kunnawa a cikin yanayi daban-daban.

5. Ayyukan daidaitawar harshen wuta yana da sauƙi kuma mai sauƙi, kuma girman harshen wuta yana da kwanciyar hankali.

Umarnin Don Amfani

1. Tura makullin tsaro daga KASHE zuwa ON.

2. Danna maɓallin matsewar lantarki, za a fitar da iskar gas a lokaci guda, kuma za a kunna wuta.

3.Lokacin da wuta ke ci.tura makullin tsaro daga ON zuwa KASHE kuma harshen wuta na iya ci gaba da ƙonewa.4.Za'a iya daidaita girman harshen wuta ta hanyar tura madaidaicin daidaitawa a gaban samfurin.

5.Lokacin da kake buƙatar kashe harshen wuta tura maɓallin tsaro daga KASHE zuwa ON.

6.Lokacin da ake adana samfurin kiyaye samfurin a rufe kuma tura makullin tsaro daga ON zuwa KASHE.

Matakan kariya

1. Kar a jika.

2. Kada a sanya shi a ƙarƙashin babban zafin jiki.

3. Kar a sanya a cikin mota.

4. Tabbatar kada ku kusanci fuskar ku, fata.

5. Kafin adanawa, tabbatar da cewa samfurin ba shi da harshen wuta kuma an sanyaya.

6. Kada ku tarwatsa ko gyara da kanku.

7. Kada a taɓa bututun ƙarfe yayin amfani ko bayan amfani da shi don guje wa konewa.

OS-206-(2)

  • Na baya:
  • Na gaba: